

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | SIRIUS |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 415V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 1.5A |
| Power Rating | 0.036kW |
| Depth | 73mm |
| Height | 123mm |
| Width | 78mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
6EP1536-3AA00
1SVR427043R0100 CP-D 24VDC/1.32A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00