

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Light Source | White Light |
| Imaging Technology | CMOS |
| Vision Color Type | Monochrome |
| Detection Range | 50 mm |
| Resolution | 640 x 480 |
| Supply Voltage | 24 V |
| Maximum Current | 450 mA |
| Interface | Ethernet |
Vision Set - Niryo Ned 2
F420-F000W12M-SWS
F420-F000N12M-SRS
VSPI-4F2111
F430-F000M03M-SRV
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00