

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Range | Flexi Compact |
| Type | PROFINET Gateway |
| For Use With | FLX3-CPUC100, FLX3-CPUC200 |
| Supply Voltage | 24 V |
| Interface | PROFINET |
| Power Rating | 0.0024 kW |
| Mounting Style | DIN Rail |
| Dimensions | 18 x 90.3 x 124.7 mm |
| Terminal Type | Spring Clamp |
FLN-EMSS1100108
FLA-YCON00002
XPSMCMMX0802
3SK1211-1BB00
LG5925.48/61 AC230V 50/60HZ
R1.190.0040.0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00