

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | Flexi Compact |
| Type | EtherCAT Gateway |
| For Use With | FLX3-CPUC100, FLX3-CPUC200 |
| Supply Voltage | 24 V |
| Interface | EtherCAT |
| Power Rating | 0.0024 kW |
| Mounting Style | DIN Rail |
| Dimensions | 18 x 90.3 x 124.7 mm |
| Terminal Type | Spring Clamp |
XPSMCMER0004
3RG9002-0DB00
R1.190.1060.0
3RK3251-1AA10
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00