

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Circuit Breaker Type | RCCB |
| Current Rating | 63A |
| Number of Poles | 2 |
| Range | Resi9 |
| Trip Sensitivity | 30mA |
| Tripping Characteristics | Type AC |
| Voltage Rating | 230V ac |
| Series | R9E |
P1RD4P40AC300
2CCA703006R0001
CDC825F
2CSF204568R1400
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00