

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 120mm |
| Width | 120mm |
| Power Consumption | 19.2W |
| Maximum Current | 800mA |
| Depth | 38mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 309.2m³/h |
| Dimensions | 120 x 120 x 38mm |
| Noise Level | 58dB(A) |
| Sensor Type | Pulse |
| Bearing Type | Ball |
| IP Rating | IP68 |
W2E143-AB09-01
AF172-000059 48V P/2 8.300
W2S130-AA25-01
9RA0648P4J001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00