

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 80mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 80mm |
| Power Consumption | 1.32W |
| Maximum Current | 110mA |
| Depth | 25mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Dimensions | 80 x 80 x 25mm |
| Air Flow | 55.8m³/h |
| Noise Level | 24dB |
| Fan Speed | 2800rpm |
| Sensor Type | Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
MF50100V1-1000U-A99
4114N/2H8PU
109R0612J401
9GA0412G7001
9GA0812P4H001
109R0612H401
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00