

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 60mm |
| Power Consumption | 1.32W |
| Width | 60mm |
| Depth | 25mm |
| Maximum Current | 110mA |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 34.8m³/h |
| Dimensions | 60 x 60 x 25mm |
| Noise Level | 24dB(A) |
| Sensor Type | Pulse |
| Bearing Type | Ball |
AA120-00214 100-240 R 2.700
SF23092A/2092HST.GN
CLE2L2 19020188A
109R0824S4011
9CRA0312P4K03
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00