

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 38mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 38mm |
| Power Consumption | 4W |
| Depth | 28mm |
| Maximum Current | 330mA |
| Air Flow | 27m³/h |
| Dimensions | 38 x 38 x 28mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Noise Level | 53dB |
| Fan Speed | 19000rpm |
| Sensor Type | PWM, Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
W4S200-HK04-01
AA120-00215 100-240 R 1.850
W2E143-AB09-01
MF25060V1-1000U-A99
K3G200-BD64-04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00