

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 25mm |
| Power Consumption | 4.08W |
| Width | 120mm |
| Maximum Current | 170mA |
| Depth | 120mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 149.5m³/h |
| Dimensions | 120 x 120 x 25mm |
| Noise Level | 40dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
K3G200-BD64-04
AF80-00135 48V P/2 16.500
3412NHH-RS0
9RA1224G1001
9RA1248P4G001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00