

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 119mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 4.56W |
| Width | 119mm |
| Maximum Current | 380mA |
| Depth | 38mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Dimensions | 119 x 119 x 38mm |
| Air Flow | 168.2m³/h |
| Noise Level | 39dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
PT77B3 19028312A
9WL0912P4J001
9WP0412F6002
MF50151V1-1000U-A99
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00