

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 100 - 240 V ac |
| AC or DC Operation | AC/DC |
| Height | 172mm |
| Power Consumption | 17W |
| Width | 150mm |
| Depth | 51mm |
| Maximum Current | 300mA |
| Dimensions | 172 x 150 x 51mm |
FD2412-A3251G2AL
9S0612H4011
MF25101V1-1000U-A99
D301L-024GK-2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00