

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Number of Digits | 6 |
| Depth | 57.15mm |
| Digit Height | 101.6mm |
| Minimum Temperature | 0°C |
| Maximum Temperature | +65°C |
| Measurement Range | 0 - 999999 |
| Series | LD4T |
| Minimum Measurement | 0 |
K3GNNDT1DC24
4T-96-4-00-1
PA422.014AX01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00