

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Depth | 57.15mm |
| Number of Digits | 5 |
| Digit Height | 101.6mm |
| Minimum Temperature | 0°C |
| Maximum Temperature | +65°C |
| Measurement Range | -99999 - 99999 |
| Minimum Measurement | -99999 |
| Series | LD4S |
K3GN-NDC-FLK 24 VDC
PA203.004AX01
XALIS1200U1
SUR-94-1J21-1-4-001
XALIS9200U0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00