

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Properties Measured | Current, Voltage |
| Display Type | LCD |
| Cutout Height | 39mm |
| Cutout Width | 75mm |
| Depth | 44mm |
| Minimum Temperature | -35°C |
| Maximum Temperature | +75°C |
| Series | CUB5 |
APM-MAX-M23-NL-4R
701580/0-05-23-02/000
4T-72-4-00-9
K3MA-J-A2 24VAC/DC
BT90-C031H90000000
4T-48-4-00-0-000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00