

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 172mm |
| Power Consumption | 23W |
| Width | 150mm |
| Maximum Current | 1.9A |
| Depth | 51mm |
| Air Flow | 390.8m³/h |
| Dimensions | 172 x 150mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Noise Level | 52dB |
| Fan Speed | 3200rpm |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
AF80-00135 48V P/2 16.500
D481T-024KA-3
9GA0812P4H001
GL24B7-E2 19039031A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00