

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Cross Sectional Area | 3.3 mm² |
| American Wire Gauge | 12 AWG |
| Core Strands | 1/2.03 mm |
| Outer Diameter | 2.03mm |
| Length | 7.1m |
| Finish | Tinned |
| Wire Style | BS EN13602 |
| Shield Type | Unshielded |
| Cable Type | Single Core |
CUL100/1.12
CUL100/0.75
CUL 100/0,63
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00