

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 120mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 120mm |
| Power Consumption | 19W |
| Depth | 38mm |
| Maximum Current | 700mA |
| Termination Type | Wire |
| Dimensions | 120 x 120 x 38mm |
| Air Flow | 4.34m³/min |
| Fan Speed | 4000rpm |
| Bearing Type | Ball |
9GA0812P1S61
MF30150V1-1000U-A99
W2S130-AA03-49
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00