

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Height | 120mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 19W |
| Width | 120mm |
| Maximum Current | 120mA |
| Depth | 38mm |
| Air Flow | 2.33m³/min |
| Dimensions | 120 x 120 x 38mm |
| Termination Type | Wire |
| Fan Speed | 2600rpm |
| Bearing Type | Ball |
SF23092A/2092HST.GN
A4E300-AS72-01
MA77B3 19031844A
109P0424H3D013
W4S200-DA02-02
AF172-000059 48V P/2 8.300
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00