

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Height | 120mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 120mm |
| Power Consumption | 4.4W |
| Depth | 38mm |
| Maximum Current | 120mA |
| Termination Type | Wire |
| Air Flow | 2.3m³/min |
| Dimensions | 120 x 120 x 38mm |
| Fan Speed | 2600rpm |
| Bearing Type | Ball |
9RA1248G1001
9GA0612P1K60
CLE2T2 19020189A
9WPA0824P4G001
9GV1224P4G01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00