

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 48 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 172mm |
| Power Consumption | 67W |
| Width | 172mm |
| Maximum Current | 450mA |
| Depth | 51mm |
| Air Flow | 3.95m³/min |
| Termination Type | Wire |
| Dimensions | 172 x 51mm |
| Fan Speed | 3500rpm |
| Bearing Type | Ball |
3412N/2-RS0
9GA0524P7G001
9GA0812P4H001
9ADW1601P5HT03
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00