

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 48 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 172mm |
| Width | 172mm |
| Power Consumption | 150W |
| Depth | 51mm |
| Maximum Current | 300mA |
| Dimensions | 172 x 51mm |
| Termination Type | Wire |
| Air Flow | 3.32m³/min |
| Fan Speed | 3000rpm |
| Bearing Type | Ball |
9GA0812P4H001
614NGML-RS0
109P0412K3023
A2D250-AA02-01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00