

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 120mm |
| Power Consumption | 3W |
| Width | 120mm |
| Depth | 32mm |
| Maximum Current | 20mA |
| Dimensions | 120 x 120 x 32mm |
| Air Flow | 2.58m³/min |
| Termination Type | Wire |
| Fan Speed | 2000rpm |
| Bearing Type | Ball |
9GV0648P1H031
9GA0912P4J031
FD1290-A1151E2AL
9HV1248P1G001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00