

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Type | DC |
| Display Type | Analogue |
| Cutout Height | 92mm |
| Cutout Width | 92mm |
| Depth | 54 (<4 A) mm, 67 (5 - 60 A) mm, 67 (60 - 100 A) mm |
| Meter Accuracy | 1 % |
| Minimum Temperature | -10°C |
| Maximum Temperature | +65°C |
D96MIS300V/2-001
906T12BNBGN
DMS-20PC-1-DCM-C
D721MCS100V/2-001
PA419.015AX01
DMR20-10-DCM-R-C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00