

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Cutout Height | 25mm |
| Cutout Width | 37mm |
| Depth | 32mm |
| Minimum Temperature | -20°C |
| Meter Type | Battery Meter |
| Maximum Temperature | +85°C |
| Approvals | CE Certified |
PQ74-V0VL2N1CAW0ST
DMS-30PC-1-RL-C
SP 400-EB-W
D48MIS150V/2-001
PQ94-V0ZL2N1CAW0ST
DMR20-1-ACV-R-C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00