

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Height | 220mm |
| AC or DC Operation | AC |
| Width | 200mm |
| Power Consumption | 105W |
| Depth | 70mm |
| Dimensions | 220 x 200 x 70mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 824m³/h |
| Noise Level | 68dB |
| Fan Speed | 3300rpm |
| Direction of Curve | Backward |
| Bearing Type | Ball |
| IP Rating | IP56 |
109P0624H701
CLE2T2 19020189A
412J/2HH-RS0
FD1240-A0241D0AL
9GV0812P1H03
FAN9X25TX3L
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00