

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 1000:1 |
| Bore Size | 5mm |
| Input Current | 10A |
| Overall Width | 9.53mm |
| Overall Depth | 20.4mm |
| Minimum Temperature | -40°C |
| Maximum Temperature | +85°C |
| Mounting Type | PCB Mount |
| Dimensions | 17.2 x 9.53 x 20.4 mm |
XM07-205051S000000
METSECT5MD080
CTV2X100A333MV
ART-B22-D70/SP3
2CCA880118R0001 CMS-201CA 80A
3RB2966-2WH2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00