

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 80.5mm |
| Power Consumption | 1.68W |
| Width | 80.5mm |
| Depth | 32mm |
| Maximum Current | 70mA |
| Termination Type | Lead Wire |
| Dimensions | 80 x 80 x 32mm |
| Air Flow | 68m³/h |
| Noise Level | 35dB |
| Fan Speed | 3000rpm |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
MF40201V3-1000U-A99
9GA0824P1S61
9S0912F4011
R89F-DS0925H-S1
PMD2408PMB1-A(2).GN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00