

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Properties Measured | Current |
| Display Type | Digital |
| Cutout Height | 81.5mm |
| Cutout Width | 131mm |
| Depth | 55.5mm |
| Minimum Temperature | -40°C |
| Maximum Temperature | +60°C |
| Measurement Range | 4 - 20mA |
| Series | FA MCR-EX-FDS-I-I-OLP |
PA403.018AX01
6.52P.012.300
6.573T.010.302.001
APM-FREQ-APO
RIA46-A1B1A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00