

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Properties Measured | Current |
| Display Type | Digital |
| Cutout Height | 48mm |
| Cutout Width | 96mm |
| Depth | 41.5mm |
| Minimum Temperature | -40°C |
| Maximum Temperature | +60°C |
| Measurement Range | 4 - 20mA |
| Series | FA MCR-EX-DS-I-I-OLP |
| Approvals | CSA 70106894, cULus Recognized, UL FILE E 330267 |
XALIS9000U1
6.566.010.309
6.534.012.300
761000-PMD1-IND-EN
PA418.064AX01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00