

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 80:5 |
| Bore Size | 28mm |
| Series | PACT MCR |
| Transformer Type | Window |
| Sensor Technology | Current Transformer |
| Supply Voltage | 1000 V |
| Input Current | 1 - 4000A |
| Output Current | 5 A |
XN25-205031S000000
CTSCMWH500/0.333V
CTA6X500A5A
ROG4X1002M3503X
ASK31.3 100/5A 2,50VA Kl.1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00