

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | ERS 1000 |
| AC or DC Input Voltage | dc |
| Input Voltage | 22 - 30V dc |
| Width | 35mm |
| Height | 95mm |
| Depth | 76mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
| Model | ERS 1000-R INJEKTOR |
PIC120.242C
S8FS-C01524J
S8FS-G03024CD
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00