

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | TRIO POWER |
| Type | Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | dc |
| Input Voltage | 240V |
| AC or DC Output Voltage | ac |
| Output Voltage | 24V |
| Output Current | 20A |
| Power Rating | 480W |
| Model | TRIO3-PS/1AC/24DC/20 |
DRF-480-24-1/HL
TSPC 240-124
SDN20-24-100C
TCL 120-124
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00