

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 22 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 480 V |
| Series | AC10 |
| Field Bus Communication Type | RS485/Modbus RTU |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 0.5 - 590Hz |
| STO | No |
| Filter Included | Yes |
| Control Panel | Yes |
| Overall Depth | 340mm |
| Overall Width | 196mm |
| Overall Length | 205mm |
VFD185CP4EB-21
3G3M1-AB022-ECT
EFC5610-0K40-1P2-MDA-7P-NNNNN-L1NN
C200-02400013
3G3M1-AB037-ECT
6SL3244-0BB12-1PA1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00