

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 3 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 4 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP54 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
C300-03400056
ATV320U40S6C
6SL3210-5BB17-5UV1
ATV320U07N4WS
6SL3210-1PB13-8UL0
EFC5610-0K40-3P4-MDA-7P-NNNNN-L1NN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00