

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 2 A |
| Series | SX-D |
| For Use With | AC Motors |
| Field Bus Communication Type | EtherCAT, Modbus, PROFINET |
| IP Rating | IP54 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
C300-02200056
6SL3210-1KE17-5UF1
ATV12H037F1
6SL3210-5BB17-5UV1
174331 DE1-127D0FN-N20N
ATV630D75N4
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00