

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 18.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 21 A |
| For Use With | AC Motors |
| Series | SX |
| IP Rating | IP54 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
FC-101P11KT4E20H4XXCXXXSXXXXAXBXCXXXXDX
ATV212HU55N4
3G3M1-A2004-ECT
VFD075CP4EB-21
6SL3210-1KE18-8AB1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00