

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 15 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 18 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| Field Bus Communication Type | DeviceNet, EtherCAT, Modbus, Modbus TCP, PROFIBUS, PROFINET |
| IP Rating | IP54 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
6SL3210-1PE21-1AL0
6SL3210-5BB13-7BV1
ATV930U55N4
6SL3525-0PE21-5AA1
6SL3220-2YE26-0UF0
185764 DC1-34024FB-A20CE1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00