

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 5.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 8 A |
| For Use With | AC Motors |
| Series | SX-A |
| Field Bus Communication Type | EtherCAT, Modbus, PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
C300-03400056
6SL3544-0FB21-1FA0
ACS480-04-05A7-4+J424+OL540
6SL3210-1KE18-8AF1
6SL3210-1KE14-3UF2
6SL3210-1PE31-5AL0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00