

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 2 A |
| For Use With | AC Motors |
| Series | SX |
| Field Bus Communication Type | DeviceNet, EtherCAT, Modbus, Modbus TCP, PROFIBUS, PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
174331 DE1-127D0FN-N20N
6SL3520-1XB40-7AF0
ATV12P075M2
VFD007EL21A
3G3M1-A2055
VFD004EL43A
C300-04400135
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00