

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 37 kW |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 42 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
FR-F840-00250-E2-60
ATV12HU15M3
ATV650D22N4
6SL3210-1KE21-7UB1
ATV320U22M3C
C300-02200056
3G3MX2-A4015-EV2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00