

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 30 kW |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 33 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
C300-02400041
C200-03400094
VFD300FP4EA-52
22A-D8P7N104
6SL3210-5BB12-5BV1
FR-D740-022SC-EC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00