

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 22 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 25 A |
| For Use With | AC Motors |
| Series | SX |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
M400-03200100
174331 DE1-127D0FN-N20N
10G-11-0035-BF
3-5009-006A DM1-342D2EB-S20S-EM
6SL3210-5BE15-5UV0
ATV320U22N4B
ACS310-03E-17A2-4
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00