

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 18.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 14.4 A |
| Series | SX-A |
| For Use With | AC Motors |
| Field Bus Communication Type | EtherCAT, Modbus, PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
3G3MX2-AB002-E
6SL3210-1PE21-1AL0
VFD185CP4EB-21
FC-101P18KT4E20H4XXCXXXSXXXXAXBXCXXXXDX
ATV630D55N4
6SL3210-1KE21-7UB1
6SL3210-1KE15-8AB2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00