

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 200 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 400 V ac |
| Current Rating | 365 A |
| For Use With | AC Motors |
| Series | SX |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
ACS480-04-04A1-4
31V-4D0004-BE-2S-0000
6SL3210-1PB13-8AL0
ILM0701P02F0000
3G3MX2AB007ECHN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00