

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | S8AS |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 100V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 240W |
| Height | 119.5mm |
| Depth | 131.8mm |
| Width | 160mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
SDP2-24-100T
TCL 024-112 DC
6EP3434-3SB00-0AX0
6EP3323-0SA00-0BY0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00