

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 100 - 240 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Height | 38mm |
| Power Consumption | 3W |
| Width | 92mm |
| Maximum Current | 60mA |
| Depth | 92mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 1.18m³/min |
| Dimensions | 92 x 92 x 38mm |
| Noise Level | 33dB |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
FD2412-AP281E2AL
FAN12025PWM
9HV0612P1J001
9RF1324P3H001
109P0605M702
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00