

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 25mm |
| Power Consumption | 3.6W |
| Width | 92mm |
| Maximum Current | 150mA |
| Depth | 92mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 1.66m³/min |
| Dimensions | 92 x 92 x 25mm |
| Noise Level | 39dB |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
9HV0912P1G001
109R0824S4011
9G0624P4H001
SD24B5 19030768A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00