

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Maximum Output Torque | 1.3 Nm |
| Supply Voltage | 200 V |
| Output Speed | 3000 rpm |
| Power Rating | 400 W |
| Shaft Diameter | 14mm |
| Length | 60mm |
| Width | 60mm |
| Depth | 128.5mm |
| Current Rating | 2.6 A |
| Series | SMARTSTEP2 |
| Standards Met | CE, cUL 22.2, IEC 60034-5, UL 1004 File No:E 179189 |
R88M-1M10030T-S2
LXM52DD12C41000
1FK2103-4AH10-2MA0
MPL-B520K-MJ72AA
4221G024BXT R
1FK2208-3AC10-1SA0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00