

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Maximum Output Torque | 0.64 Nm |
| Supply Voltage | 200 V |
| Output Speed | 3000 rpm |
| Power Rating | 200 W |
| Shaft Diameter | 50mm |
| Length | 60mm |
| Width | 60mm |
| Depth | 109mm |
| Current Rating | 1.6 A |
| Series | SMARTSTEP2 |
| Rotor Inertia | 1400kg.cm² |
| Standards Met | CE, cUL 22.2, IEC 60034-5, UL 1004 File No:E 179189 |
1FK2208-3AC10-1SA0
1FK2103-4AH10-2MA0
ILM0703P02F0000
R88M-1M10030T-S2
R88M-1L75030C-S2
1FK2104-6AF11-1SA0
BMH0703P07F2A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00